Bán nhà mặt phố bà triệu, phố huế 1 sổ 1 chủ, vị trí đẹp nhất quận hai bà trưng 345m², mt 10m, 499 tỷ.
Phố Bà Triệu, Phường Hàng Trống, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
499 tỷ
345 m2 (10x35)
3 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt phố Bà Triệu, Phố Huế 1 sổ 1 chủ, vị trí đẹp nhất Quận Hai Bà Trưng 345m², MT 10m, 499 tỷ.Bán nhà mặt phố Bà Triệu, Phố Huế, sổ đỏ chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 345 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố bà triệu, phố huế 1 sổ 1 chủ, vị trí đẹp nhất quận hai bà trưng 345m², mt 10m, 499 tỷ.", có mã số #322153, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu