Tập thể tông đản sổ 52m thực tế 90m, lõi hoàn kiếm, 7.3 tỷ
Đường Tôn Đản, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
7 tỷ 300 triệu
90 m2 (9x10)
3 pn
2 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tập Thể Tông Đản Sổ 52m Thực tế 90m, lõi Hoàn Kiếm, 7.3 tỷ
Đi bộ ra Hồ Gươm, trung tâm yên tĩnh không ồn ào.
Khu nhà dành cho cán bộ cấp cao,
Căn góc 2 thoáng, 3 ngủ 2 vệ sinh.
Sổ đỏ đẹp pháp lý chuẩn.
Liên hệ em Thiện
Đi bộ ra Hồ Gươm, trung tâm yên tĩnh không ồn ào.
Khu nhà dành cho cán bộ cấp cao,
Căn góc 2 thoáng, 3 ngủ 2 vệ sinh.
Sổ đỏ đẹp pháp lý chuẩn.
Liên hệ em Thiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tập thể tông đản sổ 52m thực tế 90m, lõi hoàn kiếm, 7.3 tỷ", có mã số #318502, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu