Bán đất mặt tiền 7,5m sơn thủy, 112m², tặng nhà, gần bãi tắm, giá 7,5 tỷ
Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
7 tỷ 500 triệu
112 m2 (45x25)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp mặt tiền đường 7,5m tại Sơn Thủy, cách bãi tắm 200m, ngã tư Nguyễn Hữu Cầu – Nguyễn Khắc Viện 50m, trục thông thẳng xuống Trường Sa.
Diện tích 112m², khu vực đang phát triển mạnh, cạnh các resort lớn như Marriott, Hyatt. Chủ cực kỳ hợp tác với môi giới. Lô đất thích hợp xây dựng căn hộ, kinh doanh dịch vụ, hướng Nam mát mẻ, tiện ích đầy đủ.
Giá bán: 7,5 tỷ đồng.
bán đất Sơn Thủy, đất mặt tiền Đà Nẵng, đất gần bãi tắm Sơn Thủy, đầu tư căn hộ dịch vụ, bất động sản Sơn Trà, đất xây resort, đất kinh doanh dịch vụ
Diện tích 112m², khu vực đang phát triển mạnh, cạnh các resort lớn như Marriott, Hyatt. Chủ cực kỳ hợp tác với môi giới. Lô đất thích hợp xây dựng căn hộ, kinh doanh dịch vụ, hướng Nam mát mẻ, tiện ích đầy đủ.
Giá bán: 7,5 tỷ đồng.
bán đất Sơn Thủy, đất mặt tiền Đà Nẵng, đất gần bãi tắm Sơn Thủy, đầu tư căn hộ dịch vụ, bất động sản Sơn Trà, đất xây resort, đất kinh doanh dịch vụ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất mặt tiền 7,5m sơn thủy, 112m², tặng nhà, gần bãi tắm, giá 7,5 tỷ", có mã số #318113, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu