Hot! nhà góc 3mt dương quảng hàm, phường 6. dt 107m2 (9x15m) giá 22,5 tỷ (tl)
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
107 m2 (9x11)
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà góc 3MT vị trí siêu đẹp ngay Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò vấp. - Diện tích 9x15m CN 107m². - Pháp lý chuẩn chỉnh, rõ ràng. - Hiện đang cho thuê quán ốc. - Giá 22,5 tỷ còn thương lượng. - Liên hệ Tâm xem nhà 24/7.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 107 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot! nhà góc 3mt dương quảng hàm, phường 6. dt 107m2 (9x15m) giá 22,5 tỷ (tl)", có mã số #318202, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu