Nhà 5 tầng - hxh 8m dương quảng hàm - 5x13m - 5pn 5wc - giá 9,3 tỷ
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 300 triệu
65 m2 (5x13)
5 pn
6 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ HXH 8M RỘNG RÃI 364/ DƯƠNG QUẢNG HÀM, P.5, GÒ VẤP - Diện tích: 5 x 13m vuông vức, đẹp - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu kiên cố - Công năng: 5PN 5WC sân để xe máy trong nhà - Hẻm xe hơi rộng rãi, di chuyển thuận tiện, khu dân cư an ninh, yên tĩnh - Giá: 9,3 tỷ Nhà đẹp, vị trí đắc địa, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. LH 0933523239 em TÂM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 5 tầng - hxh 8m dương quảng hàm - 5x13m - 5pn 5wc - giá 9,3 tỷ", có mã số #316258, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu