Bán đất tặng nhà c4 mặt phố ngô gia tư- kinh doanh- vỉa hè 70m nhỉnh 14 tỷ(tl)
Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
70 m2 (4x17.5)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà C4 mặt phố Ngô Gia Tư- Kinh doanh- vỉa hè 70m nhỉnh 14 tỷ(TL)
MẶT PHỐ NGÔ GIA TỰ VỈA HÈ 7M - LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH CAO MỌI LOẠI HÌNH
MẶT PHỐ NGÔ GIA TỰ VỈA HÈ 7M - LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH CAO MỌI LOẠI HÌNH
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà c4 mặt phố ngô gia tư- kinh doanh- vỉa hè 70m nhỉnh 14 tỷ(tl)", có mã số #310389, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu