TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán đất tặng nhà mặt tiền bình kỳ 126m2, gần chợ bình kỳ giá 5.5 tỷ có nhà sẵn dòng tiền
Đường Bình Kỳ, Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5 tỷ 500 triệu
126 m2 (5x25)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà mặt tiền đường Bình Kỳ, vị trí gần chợ Bình Kỳ, khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh buôn bán hoặc đầu tư giữ tiền. Bất động sản có sẵn nhà đang khai thác cho thuê tạo dòng tiền ổn định.
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 126m2
Ngang 5m, đất vuông vức, nở hậu nhẹ rất đẹp
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Giá bán: 5.5 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền đường Bình Kỳ, vị trí kinh doanh tốt
Gần chợ Bình Kỳ, gần khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ
Tuyến đường đã có thông báo đền bù mở rộng thêm 2m, dự kiến hoàn thành trong quý 2/2026, nâng cấp lên đường 7.5m có lề, tiềm năng tăng giá cao
Thích hợp đầu tư bất động sản, mở cửa hàng, cho thuê hoặc xây nhà ở lâu dài
bán đất Bì
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 126m2
Ngang 5m, đất vuông vức, nở hậu nhẹ rất đẹp
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Giá bán: 5.5 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền đường Bình Kỳ, vị trí kinh doanh tốt
Gần chợ Bình Kỳ, gần khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ
Tuyến đường đã có thông báo đền bù mở rộng thêm 2m, dự kiến hoàn thành trong quý 2/2026, nâng cấp lên đường 7.5m có lề, tiềm năng tăng giá cao
Thích hợp đầu tư bất động sản, mở cửa hàng, cho thuê hoặc xây nhà ở lâu dài
bán đất Bì
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán đất tặng nhà mặt tiền bình kỳ 126m2, gần chợ bình kỳ giá 5.5 tỷ có nhà sẵn dòng tiền", có mã số #307721, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu