Bán dãy trọ 16 phòng 240m2,thu nhập 240tr/năm,gần ngã 6 an phú
Phường An Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
5 tỷ 100 triệu
240 m2 (10x24)
16 pn
16 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN DÃY TRỌ 16 PHÒNG – THU NHẬP 240 TRIỆU/NĂM – AN PHÚ, TPHCM ????
???? Diện tích: 240m² (10x24). Sổ hồng riêng – thổ cư
????️ Kết cấu:• Gồm 16 phòng trọ đang cho thuê kín• Thu nhập ổn định khoảng 240 triệu/năm• Dòng tiền sẵn – phù hợp giữ tài sản và đầu tư lâu dài
???? Vị trí cực đẹp – tiềm năng cao:???? Chỉ 3 phút xe máy đến: KCN VSIP, KDC Việt Sing,Ngã 6 An Phú, Trường Tiểu Học An Phú
????️ Khu vực đông dân cư, công nhân và người thuê ở ổn định quanh năm, nhu cầu thuê cao.
???? Giá mềm chỉ 5,1 tỷ – rất khó tìm sản phẩm vừa có dòng tiền vừa diện tích đẹp như này.
???? Anh chị quan tâm đầu tư giữ tiền hoặc khai thác cho thuê liên hệ em xem thực tế nhé!
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
???? Diện tích: 240m² (10x24). Sổ hồng riêng – thổ cư
????️ Kết cấu:• Gồm 16 phòng trọ đang cho thuê kín• Thu nhập ổn định khoảng 240 triệu/năm• Dòng tiền sẵn – phù hợp giữ tài sản và đầu tư lâu dài
???? Vị trí cực đẹp – tiềm năng cao:???? Chỉ 3 phút xe máy đến: KCN VSIP, KDC Việt Sing,Ngã 6 An Phú, Trường Tiểu Học An Phú
????️ Khu vực đông dân cư, công nhân và người thuê ở ổn định quanh năm, nhu cầu thuê cao.
???? Giá mềm chỉ 5,1 tỷ – rất khó tìm sản phẩm vừa có dòng tiền vừa diện tích đẹp như này.
???? Anh chị quan tâm đầu tư giữ tiền hoặc khai thác cho thuê liên hệ em xem thực tế nhé!
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 240 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán dãy trọ 16 phòng 240m2,thu nhập 240tr/năm,gần ngã 6 an phú", có mã số #322684, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu