Nhỉnh 27 tỷ có chdv 5 lầu mới ngang 7.3m 117m2 15pn full nt hxt lê quang định bình thạnh
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
27 tỷ 900 triệu
117 m2 (73x16)
15 pn
16 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhỉnh 27 tỷ có CHDV 5 lầu mới ngang 7.3m 117m2 15PN full NT HXT Lê Quang Định Bình Thạnh
* Căn hộ dịch vụ 5 lầu mới, xây dựng tỉ mỉ từng chi tiết, vị trí đắc địa, view góc thoáng đãng, hẻm xe tải 1 trục của trung tâm Bình Thạnh.
* Căn hộ dịch vụ 5 lầu mới, xây dựng tỉ mỉ từng chi tiết, vị trí đắc địa, view góc thoáng đãng, hẻm xe tải 1 trục của trung tâm Bình Thạnh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 117 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 27 tỷ có chdv 5 lầu mới ngang 7.3m 117m2 15pn full nt hxt lê quang định bình thạnh", có mã số #322721, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu