Chdv 4 lầu ngay hẻm 679 quang trung chợ htt 92m2 với 13pn ở +kd dòng tiền chỉ 12.95 tỷ.
Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
12 tỷ 950 triệu
92 m2 (4x23)
13 pn
13 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHDV 4 lầu ngay hẻm 679 Quang Trung chợ HTT 92m2 với 13PN ở +KD dòng tiền chỉ 12.95 tỷ.
* Chính chủ bán để ra mặt tiền kinh doanh quán café, còn dư căn nhà ngay chợ Đêm Hạnh Thông Tây.
* Chính chủ bán để ra mặt tiền kinh doanh quán café, còn dư căn nhà ngay chợ Đêm Hạnh Thông Tây.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv 4 lầu ngay hẻm 679 quang trung chợ htt 92m2 với 13pn ở +kd dòng tiền chỉ 12.95 tỷ.", có mã số #322718, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu