Bán gấp giá rẻ duyên hà 77m, 2 tầng, mặt tiền 7.6m, 1.9 tỷ thanh trì.
Đường Đồng Nội 1, Xã Duyên Hà, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
1 tỷ 900 triệu
77 m2 (7x11)
3 pn
2 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ Duyên Hà 77m, 2 tầng, mặt tiền 7.6m, 1.9 tỷ Thanh Trì.CHUYỂN CÔNG TÁC - BÁN GẤP GIÁ RẺ NHÀ ĐẸP DÂN XÂY ĐỂ Ở - KHUNG CỘT BÊ TÔNG CHẮC CHẮN LÊN TẦNG THOẢI MÁI. Mô tả:+ Vị trí: Không gian rộng, thoáng, sáng mát, nhiều cây xanh, mật độ xây dựng thấp… Dân trí cao, an ninh tốt.+ Tầng 1: Khách, 1 ngủ, bếp, wc, phòng để xe riêng.+ Tầng 2: Phòng thờ, 2 ngủ, wc.+ Đường trước nhà 3m, ô tô tải tránh đường nhựa asphan 48m, có chỗ để luôn ô tô ở đây.+ Làng nghề Tranh Khúc được Thủ đô Tôn vinh bảo tồn và lưu giữ, đang phát triển từng ngày.+ Đường giao thông kết nối đi lại thuận tiện. + Pháp lý: Đất cha ông để lại cho các con cháu, có sơ đồ thửa đất 74m, thực xây dựng 77m, chưa có hóa đơn thuế đất, mua bán Vi bằng.+ Liên hệ 24g/24g: Lê Anh 67 tuổi, đt, zalo 0963446524 để gặp ngay chủ nhà.Ảnh minh họa.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ duyên hà 77m, 2 tầng, mặt tiền 7.6m, 1.9 tỷ thanh trì.", có mã số #321599, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu