Bán gấp giá rẻ nhà cầu bươu 25m, 4 tầng, mặt tiền 3.5m, 2.8 tỷ thanh trì.
Đường Cầu Bươu, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
2 tỷ 800 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
3 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ nhà Cầu Bươu 25m, 4 tầng, mặt tiền 3.5m, 2.8 tỷ Thanh Trì.Mô tả chi tiết thật 100%:???? ???? Diện tích: 25m² – Xây: 4 tầng khung cột chắc chắn. - Nằm trong ngõ 4 Cầu Bươu, ô tô đỗ cửa – ngõ thông thoáng, kết nối Cầu Bươu - Đường 70, Hữu Hoà.???? Ô tô đỗ cửa, ô tô tránh 10m – ở sướng: ???? Thiết kế hiện đại – Công năng tối ưu -Tầng 1: Khách + bếp + WC. -Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín WC riêng. -Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi, có thể cải tạo thêm phòng nếu cần. ???? Pháp lý chuẩn, nhà chưa sổ, có giấy tờ bán đất của nhà nước, mua bán vi bằng.???? Chủ nhà thiện chí – giao dịch nhanh gọn – thương lượng trực tiếp cho khách thực sự quan tâm.+ Liên hệ 24g/24g: đt, zalo 0913045984 để xem nhà và kết nối gặp ngay chủ nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ nhà cầu bươu 25m, 4 tầng, mặt tiền 3.5m, 2.8 tỷ thanh trì.", có mã số #307789, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu