Bán tòa ccmn nguyễn khang, cầu giấy - lô góc 35 phòng luxury - doanh thu 2.4 tỷ/năm
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
55 tỷ 500 triệu
180 m2 (10x18)
35 pn
36 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 180m2, mặt tiền khủng 10m. Quy mô 7 tầng thang máy mới kính coong với 35 phòng khép kín full đồ cao cấp.
₋ Vị trí đắc địa trung tâm Cầu Giấy, lô góc 2 mặt thoáng, ô tô đỗ cổng, ngay sát mặt phố. Gần các trường ĐH lớn: GTVT, Quốc Gia, Ngoại Thương... tệp khách thuê cao cấp ổn định, các phòng đều có ban công thoáng sáng vĩnh viễn.
₋ Khai thác dòng tiền cực đỉnh đạt 2.4 tỷ/năm, công suất luôn lấp kín phòng quanh năm.
₋ Sổ đỏ lâu dài, pháp lý chuẩn chỉnh, hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn.
₋ Diện tích 180m2, mặt tiền khủng 10m. Quy mô 7 tầng thang máy mới kính coong với 35 phòng khép kín full đồ cao cấp.
₋ Vị trí đắc địa trung tâm Cầu Giấy, lô góc 2 mặt thoáng, ô tô đỗ cổng, ngay sát mặt phố. Gần các trường ĐH lớn: GTVT, Quốc Gia, Ngoại Thương... tệp khách thuê cao cấp ổn định, các phòng đều có ban công thoáng sáng vĩnh viễn.
₋ Khai thác dòng tiền cực đỉnh đạt 2.4 tỷ/năm, công suất luôn lấp kín phòng quanh năm.
₋ Sổ đỏ lâu dài, pháp lý chuẩn chỉnh, hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 35 |
| Nhà tắm | 36 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa ccmn nguyễn khang, cầu giấy - lô góc 35 phòng luxury - doanh thu 2.4 tỷ/năm", có mã số #321642, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu