Bán gấp giá rẻ thịnh hào (tôn đức thắng) 20m, 4 tầng, mặt tiền 4.4m, 6.3 tỷ đống đa.
Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội
6 tỷ 300 triệu
21 m2 (3x7)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ Thịnh Hào (Tôn Đức Thắng) 20m, 4 tầng, mặt tiền 4.4m, 6.3 tỷ Đống Đa. + 19/5/2026 cần tiền quá giảm chào 500 triệu, giá chào mới 6.3 tỷ.Mô tả: + Vị trí đẹp trung tâm Đống Đa, giao thông thuận tiện đi các nơi. + Nhà lô góc (nhỏ) dân xây ở, khung cột bê tông chắc chắn, các phòng đều có cửa rộng thoáng sáng mát, đã sang sửa đẹp như khách sạn khách mua về sẵn ở. + Tầng 1: Khách, bếp, wc. + Tầng 2,3: Mỗi tầng 1 ngủ, wc. Từ tầng hai trở lên đua sàn được 2m2 tổng khoảng 22m. + Tầng 4: Phòng thờ, 1 ngủ nhỏ, ban công có mái che, phơi quần áo. + Đã có 1 số nội thất cơ bản như sôpha, bàn trà, giường tủ... + Ngõ thông đi các ngả, trước nhà ngõ rộng hơn m. + Cạnh nhà mình là nhà hội họp của tổ dân phố.+ Sổ đỏ chính chủ công chứng ngay.+ Liên hệ 24g/24g: Lê Anh 67 tuổi đt, zalo 0963446524 để gặp ngay chủ nhà.Ảnh minh họa.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 21 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ thịnh hào (tôn đức thắng) 20m, 4 tầng, mặt tiền 4.4m, 6.3 tỷ đống đa.", có mã số #321963, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu