Bán gấp nhà giá rẻ khu nguyễn xiển, long bình thủ đức - 3,5 tỷ
Phường Long Bình, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
93 m2 (5x18.5)
3 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán gấp nhà giá rẻ khu Nguyễn Xiển, Long Bình Thủ Đức - 3,5 tỷ- Địa chỉ: 1171/19, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh(Phường Long Bình, Hồ Chí Minh mới)- Bán gấp giá rẻ khu Nguyễn Xiển, Long Bình Thủ Đức.- Nhà hẻm 1171 Nguyễn Xiển cách mặt tiền chỉ 200m.- Diện tích 92,5m² (5x18,5m) đất vuông đẹp, rộng hiếm có.- Nhà cấp 4 gác lửng cao, 3 phòng ngủ nội thất cơ bản.- Hẻm cụt yên tĩnh, xe ba gác vào được.-Khu dân cư hiện hữu, an ninh.- Giá bán chỉ: 3,5 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí).Giá tốt hơn mặt bằng khu vực diện tích lớn, phù hợp mua ở hoặc giữ đất lâu dài.Liên hệ xem nhà trực tiếp 0982 890 277 ưu tiên khách chốt nhanh!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà giá rẻ khu nguyễn xiển, long bình thủ đức - 3,5 tỷ", có mã số #321765, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu