Bán nhà 4*10m 3lầu đúc 5pn 5wc hẻm 769 phạm thế hiển p4q8 p.chánh hưng
Đường Phạm Thế Hiển, Phường 04, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 480 triệu
40 m2 (4x10)
5 pn
5 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 4*10m 3lầu đúc 5PN 5WC hẻm 769 Phạm Thế Hiển P4Q8 P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 4 x 10m
+ Kết cấu: 3 lầu đúc kiên cố có 5PN, 5WC, nhà thoáng mát.
+ Hẻm trước nhà gần 3m, 5 phút đi xe tới PracMall Q8, có đầy đủ tiện ích.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
+ Giá : 4.48 Tỷ (Thương lượng)
***
+ Diện tích: 4 x 10m
+ Kết cấu: 3 lầu đúc kiên cố có 5PN, 5WC, nhà thoáng mát.
+ Hẻm trước nhà gần 3m, 5 phút đi xe tới PracMall Q8, có đầy đủ tiện ích.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
+ Giá : 4.48 Tỷ (Thương lượng)
***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4*10m 3lầu đúc 5pn 5wc hẻm 769 phạm thế hiển p4q8 p.chánh hưng", có mã số #321239, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu