Bán gấp nhà mặt phố triệu việt vương, hai bà trưng 236m2, mt 10m kinh doanh văn phòng
Phố Triệu Việt Vương, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
236 tỷ
236 m2 (105x25)
6 pn
10 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán gấp nhà mặt phố Triệu Việt Vương, Hai Bà Trưng 236m2, MT 10m kinh doanh Văn Phòng
SIÊU PHẨM nhà ĐẸP mặt phố Triệu Việt Vương, Hai Bà Trưng 236m2, MT 10m,Bán nhà mặt phố Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội, giao thông thuận lợi gần Mai Hắc Đế, Phố Huế, Bà Triệu…+ Nhà mặt tiền rộng hơn 10m, 4 tầng chắc chắn, 1 chủ duy nhất, vị trí cực đỉnh hiếm có Hà Nội gần phố Triệu Việt Vương giao với Vincom, một trong những trung tâm thư
SIÊU PHẨM nhà ĐẸP mặt phố Triệu Việt Vương, Hai Bà Trưng 236m2, MT 10m,Bán nhà mặt phố Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội, giao thông thuận lợi gần Mai Hắc Đế, Phố Huế, Bà Triệu…+ Nhà mặt tiền rộng hơn 10m, 4 tầng chắc chắn, 1 chủ duy nhất, vị trí cực đỉnh hiếm có Hà Nội gần phố Triệu Việt Vương giao với Vincom, một trong những trung tâm thư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 105 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 236 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà mặt phố triệu việt vương, hai bà trưng 236m2, mt 10m kinh doanh văn phòng", có mã số #321573, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu