Trương định 40m2 hơn 8 tỷ ngĩ 3 gác. cách mặt phố trương định 30m
Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8 tỷ 900 triệu
40 m2 (45x9)
3 pn
3 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????????? NHÀ MỚI KÍNH COONG, FULL ĐỒ Ở NGAY, THIẾT KẾ CỰC ĐỈNH????????????Mô tả :- Vị trí đẹp, ngõ 3 gác vào đến cửa, 2 ngoặt đến nhà- Nhà sửa mới tinh, thiết kế tinh tế, tặng full nội thất , chủ mới chỉ việc xách vali về ở- Nhà xây chắc chắn, lên 2 tầng thoải mái- Thiết kế 3 tầng đầy đủ công năngTầng 1 : Khách , bếp , wcTầng 2 : 2 phòng ngủ , wcTầng 3 : 1 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi- Sổ đỏ chính chủ gửi ngân hàng cho mới, khách hỗ trợ chủ rút sổ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Trương định 40m2 hơn 8 tỷ ngĩ 3 gác. cách mặt phố trương định 30m", có mã số #321621, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu