Bán gấp nhà quang trung, ngay emart2 hẻm xe hơi thông 6m khu phân lô đồng bộ 8,6 tỷ 4 tầng 67m2
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 600 triệu
67 m2 (4x18)
4 pn
5 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
- Vị trí gần khu căn hộ Khang Gia, Emart 2, chợ sát - Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau + mái BTCT. - Bao gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng giặt, khách bếp. - Hẻm nhựa xe hơi thông, ngay gần chợ, bờ kênh Tham Lương đang hình thành - tiềm năng tăng giá cao. - Chính chủ cần bán gấp. - Thuận tiện mở văn phòng, kinh doanh buôn bán, vừa ở vừa kinh doanh, sửa mới CHDV. - Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ.
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !(Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu ).
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !(Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà quang trung, ngay emart2 hẻm xe hơi thông 6m khu phân lô đồng bộ 8,6 tỷ 4 tầng 67m2", có mã số #309130, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu