Bán khách sạn đỗ quang 108m2 5 tầng 12 phòng giá 18,5 tỷ trung tâm đà nẵng
Đường Đỗ Quang, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
18 tỷ 500 triệu
108 m2 (405x17)
12 pn
12 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu tòa khách sạn 5 tầng tại đường Đỗ Quang, vị trí trung tâm
Cơ hội sở hữu tòa khách sạn 5 tầng tại đường Đỗ Quang, vị trí trung tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 405 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách sạn đỗ quang 108m2 5 tầng 12 phòng giá 18,5 tỷ trung tâm đà nẵng", có mã số #317354, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu