Bán liền kề thuận tiện làm khách sạn mini tại hạ long, giá chỉ từ 14,89 tỷ
Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
14 tỷ 890 triệu
110 m2 (7x16)
18 pn
18 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
SỞ HỮU NHÀ PHỐ MẶT TIỀN HOÀNG QUỐC VIỆT CHỈ VỚI 3 BƯỚC CHÂM CHẠM BIỂN: TIN ĐƯỢC KHÔNG?
Không phải giấc mơ, đây là hiện thực ngay tại Sora Bay Halong - Trái tim của thủ phủ du lịch Hạ Long Marina!
Chỉ với mức giá không tưởng, bạn sở hữu ngay siêu phẩm Nhà phố 2 mặt tiền độc tôn:
- 01 mặt hướng Đại lộ Hoàng Quốc Việt sầm uất.
SỞ HỮU NHÀ PHỐ MẶT TIỀN HOÀNG QUỐC VIỆT CHỈ VỚI 3 BƯỚC CHÂM CHẠM BIỂN: TIN ĐƯỢC KHÔNG?
Không phải giấc mơ, đây là hiện thực ngay tại Sora Bay Halong - Trái tim của thủ phủ du lịch Hạ Long Marina!
Chỉ với mức giá không tưởng, bạn sở hữu ngay siêu phẩm Nhà phố 2 mặt tiền độc tôn:
- 01 mặt hướng Đại lộ Hoàng Quốc Việt sầm uất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán liền kề thuận tiện làm khách sạn mini tại hạ long, giá chỉ từ 14,89 tỷ", có mã số #309405, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu