Nhỉnh 1 tỷ, bạn sở hữu ngay siêu phẩm liền kề 70m tại dự án đẳng cấp nhất thế giới.
Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
1 tỷ 907 triệu
70 m2 (5x14)
4 pn
4 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Nhỉnh 1 tỷ, bạn sở hữu ngay siêu phẩm liền kề NĐ8-0X tại dự án đẳng cấp nhất thế giới Vinhomes Global Gate Hạ Long.
???? Diện tích 70m²,
???? Mặt Tiền: 5m
???? Hỗ trợ giãn xây tới 24 tháng
???? Giá đất: 5.261 tỷ Giá xây: 1.907tỷ
???? Diện tích 70m²,
???? Mặt Tiền: 5m
???? Hỗ trợ giãn xây tới 24 tháng
???? Giá đất: 5.261 tỷ Giá xây: 1.907tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 1 tỷ, bạn sở hữu ngay siêu phẩm liền kề 70m tại dự án đẳng cấp nhất thế giới.", có mã số #320592, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu