Bán biệt thự liền kề vinhomes global gate hạ long 60m2, 4 tầng, 6pn, sổ đỏ, 7.6 tỷ. lh: 0389654033
Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
7 tỷ 681 triệu
60 m2 (5x12)
6 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm liền kề tại Hạ Long - Cơ hội đầu tư vàng cho anh chị em giữ tiền!
CHỈ 7,6 TỶ – SỞ HỮU LIỀN KỀ VINHOMES 4 TẦNG, SÁT CẠNH CÔNG VIÊN & VINCOM!
Cơ hội cuối cùng để sở hữu quỹ căn Nhịp 1 giá tốt nhất từ CĐT cho mã căn BM7-21:
Mã căn: BM7-21 – Phân khu Bình Minh 1.
CHỈ 7,6 TỶ – SỞ HỮU LIỀN KỀ VINHOMES 4 TẦNG, SÁT CẠNH CÔNG VIÊN & VINCOM!
Cơ hội cuối cùng để sở hữu quỹ căn Nhịp 1 giá tốt nhất từ CĐT cho mã căn BM7-21:
Mã căn: BM7-21 – Phân khu Bình Minh 1.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự liền kề vinhomes global gate hạ long 60m2, 4 tầng, 6pn, sổ đỏ, 7.6 tỷ. lh: 0389654033", có mã số #320518, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu