Bán mặt phố tô vĩnh diện 120mx8t, mt6m - kinh doanh sầm uất - dòng tiền 180tr/th
Phố Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
71 tỷ 600 triệu
120 m2 (6x20)
8 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
- Vị trí đẹp, thông các phố Vương Thừa Vũ, Nguyễn Ngọc Nại, Trường Chinh...
- Nhà vừa xây mới tinh bàn giao full nội thất chuẩn văn phòng hạng C - ĐANG CHO THUÊ 120TR BÊN THỨ 3. TỰ VẬN HÀNH DOANH THU 180TR/ tháng
- 8 tầng 1 hầm ( để được 2 xe oto - 30 xe máy )- Thiết kế : thông sàn, thang máy thang bộ cuối nhà- Nhà đủ điều hòa âm trần - đèn chiếu sáng - vệ sinh cao cấp
- Chủ nhà xây đón đầu quy hoạch nên khi có quy hoạch nhà không bị ảnh hưởng 1 chút nào- Đủ PCCC, GPXD
- SỔ VUÔNG ĐÉT NỞ HẬU, GIAO DỊCH NGAYGiá bán (có thương lượng) 71,6 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
- Nhà vừa xây mới tinh bàn giao full nội thất chuẩn văn phòng hạng C - ĐANG CHO THUÊ 120TR BÊN THỨ 3. TỰ VẬN HÀNH DOANH THU 180TR/ tháng
- 8 tầng 1 hầm ( để được 2 xe oto - 30 xe máy )- Thiết kế : thông sàn, thang máy thang bộ cuối nhà- Nhà đủ điều hòa âm trần - đèn chiếu sáng - vệ sinh cao cấp
- Chủ nhà xây đón đầu quy hoạch nên khi có quy hoạch nhà không bị ảnh hưởng 1 chút nào- Đủ PCCC, GPXD
- SỔ VUÔNG ĐÉT NỞ HẬU, GIAO DỊCH NGAYGiá bán (có thương lượng) 71,6 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán mặt phố tô vĩnh diện 120mx8t, mt6m - kinh doanh sầm uất - dòng tiền 180tr/th", có mã số #310343, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu