Bán nhà 2 mặt phố tam bạc và lý thường kiệt, hồng bàng, hải phòng
Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
16 tỷ 200 triệu
92 m2 (45x21)
2 pn
2 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 2 mặt phố Tam Bạc và Lý Thường Kiệt, Hồng Bàng, Hải Phòng- Diện tích: 92,5m2 ngang 4,5m- Sổ hồng chính chủ - Vị trí cực VIP, 2 mặt phố trước sau cực đẹp, kinh doanh buôn bán mọi mặt hàng- Lô đất vuông vắn không lỗi lầm- Trên đất có nhà 2 tầng đang cho thuê 12tr/tháng- Giá: 16,2 tỷ (có tt)Liên hệ E.Văn: 0904.621.885 (Zalo/SĐT) để xem nhà và làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 mặt phố tam bạc và lý thường kiệt, hồng bàng, hải phòng", có mã số #309629, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu