Bán nhà 2 tầng mặt tiền cách mạng tháng 8 65m2 giá 7 tỷ 1
Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
7 tỷ 100 triệu
65 m2 (42x17.6)
3 pn
2 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8, vị trí trung tâm, khu vực kinh doanh sầm uất, thích hợp vừa ở vừa đầu tư khai thác dòng tiền.
Diện tích: 65m2Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cốCông năng sử dụng:
1 phòng khách rộng rãi
1 phòng bếp tiện nghi
3 phòng ngủ
Ban công và sân thờ thoáng mát
Ưu điểm nổi bật:
Nhà đang có sẵn dòng tiền cho thuê 20 triệu/tháng, thu nhập ổn định
Mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh nhộn nhịp, lưu lượng người qua lại cao
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài
Vị trí đắc địa:
Gần chợ, đầy đủ tiện ích sinh hoạt
Sát bên khu vực Công an Quận, an ninh đảm bảo
Gần Bệnh viện Nhi, Bệnh viện Tâm Trí
Di chuyển ra sân bay nhanh chóng chỉ khoảng 5 phút
Giá bán: 7 tỷ 1 (có thương lượng)
Diện tích: 65m2Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cốCông năng sử dụng:
1 phòng khách rộng rãi
1 phòng bếp tiện nghi
3 phòng ngủ
Ban công và sân thờ thoáng mát
Ưu điểm nổi bật:
Nhà đang có sẵn dòng tiền cho thuê 20 triệu/tháng, thu nhập ổn định
Mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh nhộn nhịp, lưu lượng người qua lại cao
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài
Vị trí đắc địa:
Gần chợ, đầy đủ tiện ích sinh hoạt
Sát bên khu vực Công an Quận, an ninh đảm bảo
Gần Bệnh viện Nhi, Bệnh viện Tâm Trí
Di chuyển ra sân bay nhanh chóng chỉ khoảng 5 phút
Giá bán: 7 tỷ 1 (có thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng mặt tiền cách mạng tháng 8 65m2 giá 7 tỷ 1", có mã số #317814, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu