Bán nhà 2 tầng mặt tiền nguyễn xuân hữu 72m2 giá 4 tỷ 750
Đường Nguyễn Xuân Hữu, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4 tỷ 750 triệu
72 m2 (4x18)
3 pn
2 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Xuân Hữu, vị trí đẹp, phù hợp a
Cần bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Xuân Hữu, vị trí đẹp, phù hợp a
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng mặt tiền nguyễn xuân hữu 72m2 giá 4 tỷ 750", có mã số #318014, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu