Bán nhà 2 tầng mới – bắc nha trang, khánh hòa - nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất – dọn vào ở ngay - diện tích đất: 62,4m² * - giá bán: 2,5 tỷ - liên hệ:
Đường Nguyễn Khuyến, Xã Vĩnh Phương, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ 500 triệu
62 m2 (45x13)
2 pn
1 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 TẦNG MỚI – BẮC NHA TRANG, KHÁNH HÒA
Nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất – dọn vào ở ngayDiện tích đất: 62,4m
NHà 2 tầng mới, 2 phòng ngủ, 1 pk , 1wc* Thiết kế hiện đại, thoáng mát
Vị trí: thôn Vĩnh Thành, phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
???? Giá bán: 2,5 tỷ ( tl )???? Liên hệ: 0905724084 - Ngọc Bích Land
???? Phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.
Nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất – dọn vào ở ngayDiện tích đất: 62,4m
NHà 2 tầng mới, 2 phòng ngủ, 1 pk , 1wc* Thiết kế hiện đại, thoáng mát
Vị trí: thôn Vĩnh Thành, phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
???? Giá bán: 2,5 tỷ ( tl )???? Liên hệ: 0905724084 - Ngọc Bích Land
???? Phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng mới – bắc nha trang, khánh hòa - nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất – dọn vào ở ngay - diện tích đất: 62,4m² * - giá bán: 2,5 tỷ - liên hệ:", có mã số #322747, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu