Bán nhà 2 tầng vĩnh hải sau lưng chợ, trường tiểu học , nha trang - diện tích: 52,6 m' ngang 5,5m - lh : 0905724084 ngoc bich land
Đường Dương Vân Nga, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ 300 triệu
52 m2 (55x10)
2 pn
2 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 TẦNG VĨNH HẢI SAU LƯNG CHỢ, TRƯỜNG TIỂU HỌCDiện tích: 52,6 m\' Ngang 5,5m Nở Hậu 6,29mPháp lý sổ hồng đã hoàn côngNhà xây 2 tầng, 2 phòng ngủ, phòng khách, phòngthờ, bếp, 2 wc.Nhà Cách Đường Nguyễn Khuyến 200m, Cách Chợ Vĩnh Hải 400mGiá Bán: 3Tỷ300 lh : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng vĩnh hải sau lưng chợ, trường tiểu học , nha trang - diện tích: 52,6 m' ngang 5,5m - lh : 0905724084 ngoc bich land", có mã số #322754, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu