Bán nhà 3,5 tầng bùi tự nhiên – hải an – mặt tiền 6m – giá từ 3,35 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 350 triệu
44 m2 (4x11)
4 pn
3 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà xây độc lập, thiết kế hiện đại, nằm khu trung tâm Hải An, dân cư đông đúc. Phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc mua ở lâu dài.
Vị trí ngay sau mặt đường, vài bước ra trục rộng ~5m có vỉa hè, ô tô đỗ sát nhà. Kết nối nhanh Đà Nẵng – Lê Thánh Tông – Phủ Thượng Đoạn, tiện ích đầy đủ.
Thông tin chính:
Diện tích: 43,6m²
Mặt tiền: 6m rộng hiếm
Nhà 3,5 tầng độc lập
Công năng: khách – bếp + ăn – 4PN – phòng thờ – sân phơi – sân chơi – 3WC
Nhà vuông vắn, thiết kế hiện đại
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 3,35 – 4,85 tỷ (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí ngay sau mặt đường, vài bước ra trục rộng ~5m có vỉa hè, ô tô đỗ sát nhà. Kết nối nhanh Đà Nẵng – Lê Thánh Tông – Phủ Thượng Đoạn, tiện ích đầy đủ.
Thông tin chính:
Diện tích: 43,6m²
Mặt tiền: 6m rộng hiếm
Nhà 3,5 tầng độc lập
Công năng: khách – bếp + ăn – 4PN – phòng thờ – sân phơi – sân chơi – 3WC
Nhà vuông vắn, thiết kế hiện đại
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 3,35 – 4,85 tỷ (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3,5 tầng bùi tự nhiên – hải an – mặt tiền 6m – giá từ 3,35 tỷ", có mã số #322323, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu