Bán nhà lô góc 3 tầng phương lưu – vạn mỹ – 4 mặt thoáng – ô tô đỗ cửa – giá 3,6 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 600 triệu
68 m2 (6x11)
5 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà hiếm lô góc 4 mặt thoáng tại Phương Lưu – Vạn Mỹ, không gian cực kỳ rộng và sáng. Phù hợp ở lâu dài, mở lớp học, spa hoặc khai thác kinh doanh.
Vị trí cách Phủ Thượng Đoạn ~200m, gần chợ Hải Tẹo, chợ Đông Hải, trường Quang Trung, cấp 1–2 Đông Hải. Kết nối nhanh Lê Hồng Phong, khu dân cư văn minh, an ninh tốt.
Thông tin chính:
Diện tích: 68,3m²
Hướng: Bắc – Tây
Nhà 3 tầng lô góc, 4 mặt thoáng
Công năng: 5PN – 3WC – phòng khách – bếp riêng – phòng thờ – sân phơi
Sân cổng riêng, ô tô đỗ cửa
2 phòng rộng, phù hợp làm lớp học/spa
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 3,6 tỷ (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí cách Phủ Thượng Đoạn ~200m, gần chợ Hải Tẹo, chợ Đông Hải, trường Quang Trung, cấp 1–2 Đông Hải. Kết nối nhanh Lê Hồng Phong, khu dân cư văn minh, an ninh tốt.
Thông tin chính:
Diện tích: 68,3m²
Hướng: Bắc – Tây
Nhà 3 tầng lô góc, 4 mặt thoáng
Công năng: 5PN – 3WC – phòng khách – bếp riêng – phòng thờ – sân phơi
Sân cổng riêng, ô tô đỗ cửa
2 phòng rộng, phù hợp làm lớp học/spa
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 3,6 tỷ (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lô góc 3 tầng phương lưu – vạn mỹ – 4 mặt thoáng – ô tô đỗ cửa – giá 3,6 tỷ", có mã số #322309, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu