Bán nhà 3,5 tầng phủ thượng – hải an – 41m² – 2,5 tỷ xx
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 500 triệu
41 m2 (4x10)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà phù hợp gia đình trẻ, tài chính vừa tầm, nằm khu dân cư đông đúc, ổn định, thanh khoản tốt.
Vị trí gần chợ Hải Tẹo, kết nối nhanh các trục chính Hải An. Khu dân cư văn minh, có sân chơi chung rộng – lợi thế cho gia đình có trẻ nhỏ.
Thông tin:
Diện tích: 41m² (vuông vắn)
Hướng: Nam
Kết cấu: 3,5 tầng
Công năng: 4PN, 3WC, phòng thờ, sân phơi
Ưu điểm:Không gian thoáng, ở lâu dài ổn định, giá hợp lý.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá: 2,5 tỷ xx (có thỏa thuận)
???? 0898 699 588Xem nhà nhanh – hỗ trợ thủ tục rõ ràng.
Vị trí gần chợ Hải Tẹo, kết nối nhanh các trục chính Hải An. Khu dân cư văn minh, có sân chơi chung rộng – lợi thế cho gia đình có trẻ nhỏ.
Thông tin:
Diện tích: 41m² (vuông vắn)
Hướng: Nam
Kết cấu: 3,5 tầng
Công năng: 4PN, 3WC, phòng thờ, sân phơi
Ưu điểm:Không gian thoáng, ở lâu dài ổn định, giá hợp lý.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá: 2,5 tỷ xx (có thỏa thuận)
???? 0898 699 588Xem nhà nhanh – hỗ trợ thủ tục rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3,5 tầng phủ thượng – hải an – 41m² – 2,5 tỷ xx", có mã số #323165, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu