Bán nhà 3 tầng gần chợ lũng hoa – hải an – 46m² – 2,48 tỷ
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 480 triệu
46 m2 (4x12)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình trẻ an cư, thiết kế gọn gàng, đủ công năng, chỉ việc về ở ngay.
Vị trí gần chợ Lũng Hoa, kết nối nhanh Lê Hồng Phong. Ngõ nông, sạch, ô tô cách nhà vài bước, khu dân cư văn minh.
Thông tin:
Diện tích: 46m²
Kết cấu: 3 tầng độc lập
Công năng: Khách, bếp, 3PN, 2WC, phòng thờ, sân phơi
Sân cổng riêng, để xe thoải mái
Tặng nội thất cơ bản
Ưu điểm:Giá tốt, vị trí thuận tiện, phù hợp ở lâu dài.
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
Giá: 2,48 tỷ (có gia lộc)
???? 0898 699 588Xem nhà trực tiếp – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Vị trí gần chợ Lũng Hoa, kết nối nhanh Lê Hồng Phong. Ngõ nông, sạch, ô tô cách nhà vài bước, khu dân cư văn minh.
Thông tin:
Diện tích: 46m²
Kết cấu: 3 tầng độc lập
Công năng: Khách, bếp, 3PN, 2WC, phòng thờ, sân phơi
Sân cổng riêng, để xe thoải mái
Tặng nội thất cơ bản
Ưu điểm:Giá tốt, vị trí thuận tiện, phù hợp ở lâu dài.
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
Giá: 2,48 tỷ (có gia lộc)
???? 0898 699 588Xem nhà trực tiếp – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng gần chợ lũng hoa – hải an – 46m² – 2,48 tỷ", có mã số #323162, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu