Bán nhà 4 tầng gần nam hải – ô tô ra vào thoải mái – giá 2,85 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 850 triệu
51 m2 (4x13)
4 pn
4 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp khách mua ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê. Nhà xây kiên cố móng cọc bê tông, công năng đầy đủ, vị trí thuận tiện sinh hoạt.
Vị trí – kết nối:Gần trục Nam Hải, cách mặt đường khoảng 20m.Ngõ rộng khoảng 4m, ô tô ra vào thoải mái.Gần chợ Xâm Bồ, trường học các cấp, GO! Hải Phòng và chỉ khoảng 5 phút tới Sân bay Quốc tế Cát Bi.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 51m²
Mặt tiền: 4m
Hướng: Nam (Đông Tứ Trạch)
Xây dựng: 4 tầng kiên cố
Công năng:
Phòng khách
Bếp + sân sau
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây chắc chắn, vị trí thuận tiện, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc khách mua khai thác cho thuê.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Gần trục Nam Hải, cách mặt đường khoảng 20m.Ngõ rộng khoảng 4m, ô tô ra vào thoải mái.Gần chợ Xâm Bồ, trường học các cấp, GO! Hải Phòng và chỉ khoảng 5 phút tới Sân bay Quốc tế Cát Bi.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 51m²
Mặt tiền: 4m
Hướng: Nam (Đông Tứ Trạch)
Xây dựng: 4 tầng kiên cố
Công năng:
Phòng khách
Bếp + sân sau
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây chắc chắn, vị trí thuận tiện, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc khách mua khai thác cho thuê.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng gần nam hải – ô tô ra vào thoải mái – giá 2,85 tỷ", có mã số #323287, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu