Bán nhà 3 tầng đằng hải – gần chợ lũng hoa – ngõ nông – giá 2,48 tỷ
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 480 triệu
46 m2 (4x12)
3 pn
3 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình trẻ an cư lâu dài, thiết kế gọn gàng, vào ở ngay. Tài chính hợp lý trong khu trung tâm Hải An.
Vị trí gần chợ Lũng Hoa, kết nối nhanh Lê Hồng Phong – khu vực sầm uất. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, TTTM, tiện ích hoàn chỉnh.
Thông tin chính:
Diện tích: 46m²
Nhà 3 tầng độc lập, chắc chắn
Công năng: khách – bếp – 3PN – 2WC – phòng thờ – sân phơi
Sân cổng riêng, để xe thoải mái
Ngõ nông, ô tô cách vài bước
Tặng nội thất cơ bản
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
Giá bán: 2,48 tỷ (có gia lộc)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí gần chợ Lũng Hoa, kết nối nhanh Lê Hồng Phong – khu vực sầm uất. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, TTTM, tiện ích hoàn chỉnh.
Thông tin chính:
Diện tích: 46m²
Nhà 3 tầng độc lập, chắc chắn
Công năng: khách – bếp – 3PN – 2WC – phòng thờ – sân phơi
Sân cổng riêng, để xe thoải mái
Ngõ nông, ô tô cách vài bước
Tặng nội thất cơ bản
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
Giá bán: 2,48 tỷ (có gia lộc)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng đằng hải – gần chợ lũng hoa – ngõ nông – giá 2,48 tỷ", có mã số #322994, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu