Bán nhà 3 tầng dĩ an,shr hoàn công,đường nhựa 14m,gần kcn tân đông hiệp
Phường Tân Đông Hiệp, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
4 tỷ 900 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? GIẢM NGAY 300 TRIỆU – NHÀ 3 TẦNG NGAY KCN TÂN ĐÔNG HIỆP- PHÚ MỸ HIỆP ????
???? Đông An, Tân Đông Hiệp, Dĩ An???? Đường nhựa 8m thông thoáng, vỉa hè 3m rộng, khu dân cư đẹp đồng bộ
???? Nhà 3 tầng kiên cố???? Diện Tích sàn lên đến 180m2 – thổ cư, hoàn công đầy đủ
✅ 4 phòng ngủ – 4WC✅ Phòng khách rộng, phòng thờ riêng✅ Ban công thoáng mát✅ Thiết kế khai thác dòng tiền tốt
???? Gần KCN Tân Đông Hiệp, vành đai 3,Biconsi Đà Lạt giữa lòng Dĩ AnDi chuyển thuận tiện các hướng.Làng Đại Học Quốc Gia TPHCM chỉ 15p, về Tân Sơn Nhất chỉ 30p, kết nối nhanh QL1K,Phạm Văn Đồng...
???? Giá: 4,9 tỷ còn thương lượng
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
???? Đông An, Tân Đông Hiệp, Dĩ An???? Đường nhựa 8m thông thoáng, vỉa hè 3m rộng, khu dân cư đẹp đồng bộ
???? Nhà 3 tầng kiên cố???? Diện Tích sàn lên đến 180m2 – thổ cư, hoàn công đầy đủ
✅ 4 phòng ngủ – 4WC✅ Phòng khách rộng, phòng thờ riêng✅ Ban công thoáng mát✅ Thiết kế khai thác dòng tiền tốt
???? Gần KCN Tân Đông Hiệp, vành đai 3,Biconsi Đà Lạt giữa lòng Dĩ AnDi chuyển thuận tiện các hướng.Làng Đại Học Quốc Gia TPHCM chỉ 15p, về Tân Sơn Nhất chỉ 30p, kết nối nhanh QL1K,Phạm Văn Đồng...
???? Giá: 4,9 tỷ còn thương lượng
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 14 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng dĩ an,shr hoàn công,đường nhựa 14m,gần kcn tân đông hiệp", có mã số #321385, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu