Bán nhà 4 tầng xây mới bình kiều 1 – đông hải – ngõ thoáng – giá 2,85 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 850 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Sản phẩm mới đầu năm tại Bình Kiều 1 – khu dân cư văn minh, an ninh tốt. Phù hợp an cư lâu dài, nhà xây mới vào ở ngay.
Vị trí gần TĐC Bình An, vài phút ra cầu vượt Đông Hải, kết nối nhanh trung tâm. Xung quanh đầy đủ chợ Lũng Bắc, trường học các cấp, khu vực cao ráo.
Thông tin chính:
Diện tích: 40m²
Hướng: Đông Bắc
Nhà 4 tầng xây mới kiên cố
Công năng: khách – bếp – 4PN – 3WC – phòng thờ – sân phơi
Ngõ thông, ô tô đỗ gần nhà
Trước nhà không đối diện, rất thoáng
2 căn liền kề, thiết kế hiện đại
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ, GPXD đầy đủ
Giá bán: 2 tỷ 850 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí gần TĐC Bình An, vài phút ra cầu vượt Đông Hải, kết nối nhanh trung tâm. Xung quanh đầy đủ chợ Lũng Bắc, trường học các cấp, khu vực cao ráo.
Thông tin chính:
Diện tích: 40m²
Hướng: Đông Bắc
Nhà 4 tầng xây mới kiên cố
Công năng: khách – bếp – 4PN – 3WC – phòng thờ – sân phơi
Ngõ thông, ô tô đỗ gần nhà
Trước nhà không đối diện, rất thoáng
2 căn liền kề, thiết kế hiện đại
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ, GPXD đầy đủ
Giá bán: 2 tỷ 850 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng xây mới bình kiều 1 – đông hải – ngõ thoáng – giá 2,85 tỷ", có mã số #321557, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu