Bán nhà 3 tầng kiệt phó đức chính, diện tích 94,6m², dòng tiền 60 triệu/tháng, giá 9,8 tỷ
Đường Phó Đức Chính, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
9 tỷ 800 triệu
95 m2 (52x16)
5 pn
5 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 3 tầng tại kiệt Phó Đức Chính, thông ra Trần Duy Chiến, cách chợ Mân Thái 400m. Diện tích 94,6m², ngang 5,2m.
Nhà gồm 3 căn hộ: 1 căn 1 phòng ngủ và 2 căn Studio, tất cả đều full nội thất. Khách thuê 100% là người nước ngoài, hợp đồng từ 1–6 tháng, tạo dòng tiền ổn định 60 triệu/tháng. Chủ nhà hiện tự vận hành, nếu khách mua không quản lý được, có thể thuê lại để vận hành.
Sổ đỏ đã hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch. Giá bán 9,8 tỷ đồng.
bán nhà kiệt Phó Đức Chính, đầu tư căn hộ cho thuê, nhà cho thuê Đà Nẵng, bất động sản Đà Nẵng, dòng tiền ổn định, căn hộ Studio
Nhà gồm 3 căn hộ: 1 căn 1 phòng ngủ và 2 căn Studio, tất cả đều full nội thất. Khách thuê 100% là người nước ngoài, hợp đồng từ 1–6 tháng, tạo dòng tiền ổn định 60 triệu/tháng. Chủ nhà hiện tự vận hành, nếu khách mua không quản lý được, có thể thuê lại để vận hành.
Sổ đỏ đã hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch. Giá bán 9,8 tỷ đồng.
bán nhà kiệt Phó Đức Chính, đầu tư căn hộ cho thuê, nhà cho thuê Đà Nẵng, bất động sản Đà Nẵng, dòng tiền ổn định, căn hộ Studio
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng kiệt phó đức chính, diện tích 94,6m², dòng tiền 60 triệu/tháng, giá 9,8 tỷ", có mã số #318109, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu