Chính chủ bán tòa căn hộ 5 tầng mặt tiền phó đức chính, sơn trà, diện tích 85,5m², giá 19 tỷ
Đường Phó Đức Chính, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
19 tỷ
85 m2 (85x10)
7 pn
7 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ bán tòa căn hộ mặt tiền Phó Đức Chính, Sơn Trà, Đà Nẵng. Diện tích đất 85,5m², ngang 8,6m.
Tòa nhà 5 tầng kiên cố có thang máy, gồm 6 căn hộ khép kín rộng rãi, thoáng mát, đang cho thuê 8 triệu/tháng, cùng 1 căn hộ master cho thuê 16 triệu/tháng. Full nội thất, thiết kế tối ưu cho thuê dài hạn, khai thác dòng tiền ổn định. Phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn cấp Thành phố.
Vị trí đắc địa: trung tâm Sơn Trà, gần biển, khu dân cư đông đúc và khách du lịch sầm uất. Lợi thế lớn để phát triển căn hộ dịch vụ, homestay, hoặc khai thác cho thuê lâu dài.
Giá bán 19 tỷ đồng, thương lượng trực tiếp với chính chủ.
bán tòa căn hộ Sơn Trà, mặt tiền Phó Đức Chính, căn hộ cho thuê Đà Nẵng, homestay Đà Nẵng, đầu tư căn hộ dịch vụ, bất động sản Sơn Trà, dòng tiền ổn định
Tòa nhà 5 tầng kiên cố có thang máy, gồm 6 căn hộ khép kín rộng rãi, thoáng mát, đang cho thuê 8 triệu/tháng, cùng 1 căn hộ master cho thuê 16 triệu/tháng. Full nội thất, thiết kế tối ưu cho thuê dài hạn, khai thác dòng tiền ổn định. Phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn cấp Thành phố.
Vị trí đắc địa: trung tâm Sơn Trà, gần biển, khu dân cư đông đúc và khách du lịch sầm uất. Lợi thế lớn để phát triển căn hộ dịch vụ, homestay, hoặc khai thác cho thuê lâu dài.
Giá bán 19 tỷ đồng, thương lượng trực tiếp với chính chủ.
bán tòa căn hộ Sơn Trà, mặt tiền Phó Đức Chính, căn hộ cho thuê Đà Nẵng, homestay Đà Nẵng, đầu tư căn hộ dịch vụ, bất động sản Sơn Trà, dòng tiền ổn định
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán tòa căn hộ 5 tầng mặt tiền phó đức chính, sơn trà, diện tích 85,5m², giá 19 tỷ", có mã số #318110, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu