Bán nhà kiệt nguyễn công trứ 43.9m2 gần sông hàn giá 3 tỷ 5
Đường Phước Trường 5, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
3 tỷ 500 triệu
44 m2 (38x11.5)
2 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà trung tâm quận Sơn Trà, kiệt đường Nguyễn Công Trứ, vị trí hiếm gần sông Hàn, nằm giữa khu du lịch sầm uất, thích hợp ở hoặc đầu tư khai thác cho thuê.
Diện tích: 43.9m2 (3.8x11.5), đất nở hậu phong thủy tốtKết cấu: Nhà 1.5 tầng, gác đúc kiên cố, vào ở ngay
Công năng sử dụng:
Phòng khách rộng rãi
2 phòng ngủ
1 WC
Sân phơi thoáng mát
Dòng tiền hiện tại: Đang cho thuê 5 triệu/tháng, khai thác ổn định
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí trung tâm, cách đường chính Nguyễn Công Trứ chỉ vài bước
Kiệt gần ô tô, di chuyển thuận tiện
Gần sông Hàn, khu vực du lịch phát triển mạnh
Dễ dàng khai thác cho thuê hoặc nâng cấp tăng giá trị
Tiện ích xung quanh:
Gần chợ Hà Thân, chợ đêm Sơn Trà
Nhanh chóng di chuyển ra biển Mỹ Khê
Khu vực tập trung
Diện tích: 43.9m2 (3.8x11.5), đất nở hậu phong thủy tốtKết cấu: Nhà 1.5 tầng, gác đúc kiên cố, vào ở ngay
Công năng sử dụng:
Phòng khách rộng rãi
2 phòng ngủ
1 WC
Sân phơi thoáng mát
Dòng tiền hiện tại: Đang cho thuê 5 triệu/tháng, khai thác ổn định
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí trung tâm, cách đường chính Nguyễn Công Trứ chỉ vài bước
Kiệt gần ô tô, di chuyển thuận tiện
Gần sông Hàn, khu vực du lịch phát triển mạnh
Dễ dàng khai thác cho thuê hoặc nâng cấp tăng giá trị
Tiện ích xung quanh:
Gần chợ Hà Thân, chợ đêm Sơn Trà
Nhanh chóng di chuyển ra biển Mỹ Khê
Khu vực tập trung
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kiệt nguyễn công trứ 43.9m2 gần sông hàn giá 3 tỷ 5", có mã số #318021, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu