TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà 3 tầng mặt tiền hùng vương hải châu đà nẵng, dt 34.6m2, vị trí kinh doanh giá 10 tỷ
Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
10 tỷ
35 m2 (329x10.47)
3 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền nằm ngay trục đường Hùng Vương – một trong những tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất trung tâm quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng. Vị trí đắc địa với lượng khách du lịch và người dân qua lại đông đúc mỗi ngày, rất thích hợp để kinh doanh, đầu tư hoặc khai thác cho thuê tạo dòng
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền nằm ngay trục đường Hùng Vương – một trong những tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất trung tâm quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng. Vị trí đắc địa với lượng khách du lịch và người dân qua lại đông đúc mỗi ngày, rất thích hợp để kinh doanh, đầu tư hoặc khai thác cho thuê tạo dòng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 329 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà 3 tầng mặt tiền hùng vương hải châu đà nẵng, dt 34.6m2, vị trí kinh doanh giá 10 tỷ", có mã số #307848, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu