Bán nhà 3 tầng nguyễn thiện thuật sát chợ đêm * cách biển trần phú : 250m * -giá : 12 tỷ - lh: 0905.724.084 ngọc bích land
Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
12 tỷ
65 m2 (7x8)
5 pn
5 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán Nhà 3 tầng Nguyễn Thiện Thuật sát chợ Đêm * Cách biển Trần Phú : 250m *-Giá : 12 tỷ có TL-Nhà sẵn 5pn / 5wc / khách / bếp
Diện tích : 65,3m -Ngang : 7,2m ( hướng : Nam ) -Hẻm rộng 3,5m*LH: 0905.724.084 Ngọc Bích Land
Diện tích : 65,3m -Ngang : 7,2m ( hướng : Nam ) -Hẻm rộng 3,5m*LH: 0905.724.084 Ngọc Bích Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng nguyễn thiện thuật sát chợ đêm * cách biển trần phú : 250m * -giá : 12 tỷ - lh: 0905.724.084 ngọc bích land", có mã số #319748, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu