Bán nhà đẹp - vị trí đắc địa - cách tháp bà, nha trang chỉ 300m và 3 phút đi bộ ra biển
Đường Tháp Bà, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5 tỷ 450 triệu
79 m2 (47x17)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp - Vị trí đắc địa - Cách Tháp Bà, Nha Trang chỉ 300m và 3 phút đi bộ ra biển
Diện tích 78,4m² (DTSD 208,5m²), ngang 4,7m, sổ hồng 2026Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, view biểnCông năng: 3PN, 4WC, phòng khách, sảnh phòng thờ, sân trước – sân sau, bếp full tủ Giá: 5 tỷ 450Liên hệ: 0775735914, zl 0382590528
Diện tích 78,4m² (DTSD 208,5m²), ngang 4,7m, sổ hồng 2026Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, view biểnCông năng: 3PN, 4WC, phòng khách, sảnh phòng thờ, sân trước – sân sau, bếp full tủ Giá: 5 tỷ 450Liên hệ: 0775735914, zl 0382590528
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp - vị trí đắc địa - cách tháp bà, nha trang chỉ 300m và 3 phút đi bộ ra biển", có mã số #320330, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu