Bán nhà 3 tầng xây mới phố đông phong – nam hải, hải an – ô tô đỗ cửa – giá từ 2,75 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 750 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà xây mới tại khu Nam Hải – Đông Hải, một trong những khu dân cư phát triển ổn định của quận Hải An. Dãy nhà nằm trên phố Đông Phong, vị trí thuận tiện cho cả nhu cầu ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê, giá trị sử dụng và khai thác cao.
Từ vị trí nhà di chuyển nhanh ra các tuyến đường lớn như Bùi Viện và Ngô Gia Tự, kết nối thuận tiện tới trung tâm thành phố. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như chợ, trường học, cửa hàng dịch vụ, dân cư đông đúc, an ninh tốt.
Thông tin dãy nhà
• Nhà xây mới đồng bộ từ móng• Mỗi căn xây 3 tầng kiên cố• Diện tích từng căn: từ 42m² – 48m²• Ngõ thẳng, rộng, ô tô đỗ tận cửa
Pháp lý
• Bìa đỏ chính chủ từng căn• Giao dịch minh bạch, rõ ràng
Giá bán từ: 2 tỷ 750 triệu
Liên hệ: 0898 699 588Cu
Từ vị trí nhà di chuyển nhanh ra các tuyến đường lớn như Bùi Viện và Ngô Gia Tự, kết nối thuận tiện tới trung tâm thành phố. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như chợ, trường học, cửa hàng dịch vụ, dân cư đông đúc, an ninh tốt.
Thông tin dãy nhà
• Nhà xây mới đồng bộ từ móng• Mỗi căn xây 3 tầng kiên cố• Diện tích từng căn: từ 42m² – 48m²• Ngõ thẳng, rộng, ô tô đỗ tận cửa
Pháp lý
• Bìa đỏ chính chủ từng căn• Giao dịch minh bạch, rõ ràng
Giá bán từ: 2 tỷ 750 triệu
Liên hệ: 0898 699 588Cu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng xây mới phố đông phong – nam hải, hải an – ô tô đỗ cửa – giá từ 2,75 tỷ", có mã số #307901, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu