???? nhà đẹp 3 tầng phố lực hành - 42m 3 tầng - gần chợ đằng lâm
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 500 triệu
42 m2 (5x9)
3 pn
3 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Nhà đẹp 3 tầng phố Lực Hành - Đằng Lâm.
????Diện tích: 42m + 13m lưu không????Hướng: Đông Tứ Trạch - Sổ chính chủ.????Gara Ô tô cách nhà 40m - trước nhà sân 3,5m để xe thoải mái.????Gần Chợ Đằng Lâm,trường cấp 1,cấp 2,sân bóng...???? Giá: 3.5 tỉ (thỏa thuận)
Liên hệ ☎️ 093.6669.1943 __Đức Phúc
????Diện tích: 42m + 13m lưu không????Hướng: Đông Tứ Trạch - Sổ chính chủ.????Gara Ô tô cách nhà 40m - trước nhà sân 3,5m để xe thoải mái.????Gần Chợ Đằng Lâm,trường cấp 1,cấp 2,sân bóng...???? Giá: 3.5 tỉ (thỏa thuận)
Liên hệ ☎️ 093.6669.1943 __Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp 3 tầng phố lực hành - 42m 3 tầng - gần chợ đằng lâm", có mã số #310357, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu