????????bán nhà cấp 4 mặt đường trần văn lan - chợ cát bi - 51m - vị trí đẹp
Phường Cát Bi, Quận Hải An, Hải Phòng
5 tỷ 680 triệu
51 m2 (34x18)
1 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
????????Bán nhà cấp 4 mặt đường Trần Văn Lan - Chợ Cát Bi
• Diện tích 51m. Thực tế hơn 60m• Hướng Tây Bắc• Lòng đường 6m + vỉa hè 2m• Nhà cấp 4 chắc chắn, sạch sẽ
• Gần ngã 4 Trung Lực - Ngô Gia Tự• Cực hiếm, để bán hàng hoặc cho thuê• Bìa đỏ chính chủ.• Zá 5.68 tỉ có bớt__________________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 __Đức Phúc
• Diện tích 51m. Thực tế hơn 60m• Hướng Tây Bắc• Lòng đường 6m + vỉa hè 2m• Nhà cấp 4 chắc chắn, sạch sẽ
• Gần ngã 4 Trung Lực - Ngô Gia Tự• Cực hiếm, để bán hàng hoặc cho thuê• Bìa đỏ chính chủ.• Zá 5.68 tỉ có bớt__________________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 __Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????bán nhà cấp 4 mặt đường trần văn lan - chợ cát bi - 51m - vị trí đẹp", có mã số #310648, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu