????????mặt ngõ chính thư trung - 46m 4 tầng - lô góc - ô.tô đỗ cửa 24h
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
4 tỷ 750 triệu
46 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
????????Mặt ngõ chính Thư Trung - Ô.tô đỗ cửa 24h
• Diện tích 46m. Ngang 4m• Hướng Tây tứ trạch• Ngõ rộng ~6m ô.tô tránh nhau• T.kê 3 tầng 1 tum có 3 phòng ngủ + 3wc
• Sân thượng cực rộng >30m• Lô góc 2 mặt siêu thoáng• Nhà chắc chắn, thiết kế trẻ trung• Zá 4.75 tỉ có thỏa thuận______________________________________Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
• Diện tích 46m. Ngang 4m• Hướng Tây tứ trạch• Ngõ rộng ~6m ô.tô tránh nhau• T.kê 3 tầng 1 tum có 3 phòng ngủ + 3wc
• Sân thượng cực rộng >30m• Lô góc 2 mặt siêu thoáng• Nhà chắc chắn, thiết kế trẻ trung• Zá 4.75 tỉ có thỏa thuận______________________________________Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????mặt ngõ chính thư trung - 46m 4 tầng - lô góc - ô.tô đỗ cửa 24h", có mã số #310355, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu