Bán nhà 4 tầng lô góc tuyến đà nẵng – gần ngã 5 lê hồng phong – giá 5,2 tỷ
Phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
5 tỷ 200 triệu
47 m2 (4x12)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng. Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, tiềm năng khai thác tốt.
Vị trí – kết nối:Nằm trên tuyến Đà Nẵng, gần Ngã 5 Lê Hồng Phong.Ngõ rộng 2 ô tô tránh nhau, khu dân trí cao, kết nối thuận tiện các trục trung tâm.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 47,2m²
Xây dựng: 4 tầng độc lập
Công năng:
Tầng 1 kinh doanh hoặc làm văn phòng
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Lô góc thoáng sáng, phù hợp mở văn phòng, spa, cửa hàng hoặc ở kết hợp kinh doanh.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – GPXD đầy đủ
Giá bán: 5 tỷ 200 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – làm việc trực tiếp – hỗ trợ xem nhà nhanh, giao dịch minh bạch.
Vị trí – kết nối:Nằm trên tuyến Đà Nẵng, gần Ngã 5 Lê Hồng Phong.Ngõ rộng 2 ô tô tránh nhau, khu dân trí cao, kết nối thuận tiện các trục trung tâm.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 47,2m²
Xây dựng: 4 tầng độc lập
Công năng:
Tầng 1 kinh doanh hoặc làm văn phòng
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Lô góc thoáng sáng, phù hợp mở văn phòng, spa, cửa hàng hoặc ở kết hợp kinh doanh.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – GPXD đầy đủ
Giá bán: 5 tỷ 200 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – làm việc trực tiếp – hỗ trợ xem nhà nhanh, giao dịch minh bạch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng lô góc tuyến đà nẵng – gần ngã 5 lê hồng phong – giá 5,2 tỷ", có mã số #322520, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu