Bán nhà 2 tầng ngõ 161 phương lưu – ngô quyền – gần mặt đường – giá 1,75 tỷ
Phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
1 tỷ 750 triệu
36 m2 (4x9)
2 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà dân xây chắc chắn, nằm trung tâm quận Ngô Quyền, khu dân cư đông đúc. Phù hợp ở ngay hoặc đầu tư cho thuê ổn định.
Vị trí chỉ vài bước ra mặt đường Phương Lưu, kết nối nhanh Đà Nẵng – Lê Hồng Phong. Xung quanh đầy đủ trường học, chợ, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: 36,3m²
Nhà 2 tầng chắc chắn
Công năng: khách – bếp – 2PN – WC
Ngõ gần mặt đường, di chuyển thuận tiện
Nhà ở tốt, không cần sửa nhiều
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 1 tỷ 750 triệu (có gia lộc)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí chỉ vài bước ra mặt đường Phương Lưu, kết nối nhanh Đà Nẵng – Lê Hồng Phong. Xung quanh đầy đủ trường học, chợ, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: 36,3m²
Nhà 2 tầng chắc chắn
Công năng: khách – bếp – 2PN – WC
Ngõ gần mặt đường, di chuyển thuận tiện
Nhà ở tốt, không cần sửa nhiều
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 1 tỷ 750 triệu (có gia lộc)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng ngõ 161 phương lưu – ngô quyền – gần mặt đường – giá 1,75 tỷ", có mã số #321328, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu