Bán nhà 4 tầng mặt phố đường số 5 linh xuân thủ đức - view phạm văn đồng - 10.2 tỷ
Đường Số 5, Phường Linh Tây, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
10 tỷ 200 triệu
59 m2 (4x15)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ gửi bán siêu phẩm nhà phố 4 tầng mới đẹp, tọa lạc tại vị trí đắc địa trục Đường số 5, khu vực Linh Xuân (giáp Linh Tây), TP. Thủ Đức.
Diện tích: Ngang 4 dài 15 tổng 59m2. Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu đúc BTCT kiên cố. Thiết kế hiện đại gồm 4 phòng ngủ lớn (WC riêng từng phòng), phòng khách, bếp nội thất gỗ cao cấp, giếng trời và sân thượng thoáng đạt.
Diện tích: Ngang 4 dài 15 tổng 59m2. Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu đúc BTCT kiên cố. Thiết kế hiện đại gồm 4 phòng ngủ lớn (WC riêng từng phòng), phòng khách, bếp nội thất gỗ cao cấp, giếng trời và sân thượng thoáng đạt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng mặt phố đường số 5 linh xuân thủ đức - view phạm văn đồng - 10.2 tỷ", có mã số #310520, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu